Câu hỏi:

Sở Xây dựng Quảng Ninh có lớp học bồi dưỡng và cấp chứng chỉ hành nghề quản lý dự án không?
Ngày hỏi 14/02/2019

Lĩnh vực: Xây dựng
Công dân: Nguyễn Việt Hưng
Bãi Cháy - Hạ Long

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Xây dựng

- Về lớp bồi dưỡng: Sở Xây dựng tỉnh Quảng Ninh không tổ chức các lớp bồi dưỡng về quản lý dự án.
- Về cấp chứng chỉ hành nghề quản lý dự án: Căn cứ quy định tại Khoản 4, Điều 4 Nghị định số 100/2015/NĐ-CP ngày 16/7/2018 của Chính phủ thẩm quyền Sở Xây dựng cấp chứng chỉ hành nghề hạng II, hạng III. Do vậy, đối với lĩnh vực cấp chứng chỉ hành nghề Quản lý dự án hạng II, III do Sở Xây dựng Quảng Ninh cấp.
Trân trọng./.


Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 8929
Đã truy cập: 8149979

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.