Câu hỏi:

Tôi xin hỏi năm học 2018-2019 thành phố Cảm Phả quyết định cho học sinh lớp 1 học tiếng Việt theo CCGD hay theo CNGD?
Ngày hỏi 23/07/2018

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Phạm Trọng Hướng, 88 tổ 3 khu Đập nước 2 , phường Cẩm thủy, TP Cẩm Phả

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Thành phố Cẩm Phả

Trong các năm qua thành phố áp dụng chương trình công nghệ giáo dục cho 3 trường Tiểu học Hồ Tùng Mậu, tiểu học Quang Hanh và tiểu học Mông Dương. Đối với các trường khác thực hiện chương trình phổ thông như bình thường bạn nhé. 

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ
Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 24080
Đã truy cập: 9664017

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.