Câu hỏi:

Chúng tôi sinh sống tại Dự án Khu đô thị đồi lắp ghép Uông Bí đã 11 năm; nhưng đến nay thành phố chưa cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất cho chúng tôi, các thủ tục hành chính trong lĩnh vực không được chấp thuận. Vậy kính mong các cơ quan chức năng giải đáp cho tôi và người dân sống khu vực đô thị này được biết nguyên nhân vì sao không được cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, xin chân trọng cảm ơn!
Ngày hỏi 19/04/2019

Lĩnh vực: Tài nguyên Môi trường
Công dân: Trần đức
Tổ 9 khu3 quang trung

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Thành phố Uông Bí

  
Tệp đính kèm

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ
Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 15352
Đã truy cập: 15812183

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.