Câu hỏi:

Tôi là kế toán của công ty TNHH, hiện công ty tôi đang có nhu cầu mở tài khoản thanh toán tại ngân hàng để giao dịch. Tuy nhiên, do người đại diện theo pháp luật của công ty tôi đang bị thất lạc CMND nên tôi muốn lấy hình ảnh CMND từ hồ sơ đăng ký kinh doanh của công ty để cung cấp cho phía ngân hàng thì tôi có xin được hồ sơ của quý cơ quan không? Cảm ơn và mong nhận được câu trả lời từ quý cơ quan!
Ngày hỏi 26/09/2019

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Nguyễn Thu Hương
Hạ Long, Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Kế hoạch và Đầu tư

Về câu hỏi của bạn Sở Kế hoạch và Đầu tư trả lời như sau:  Doanh nghiệp có thể đề nghị (bằng văn bản) để được cung cấp thông tin về nội dung đăng ký doanh nghiệp theo Khoản 4 Điều 31 Nghị định 108/2015/NĐ-CP ngày 14/9/2015

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 5187
Đã truy cập: 21998355

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.