Câu hỏi:

Tôi xin được hỏi: Tuyến bờ kè suối kéo dài ven hồ sông Sinh đến khu Bãi Dài ( thuộc khu 9, Thanh Sơn; Uông Bí) có kế hoạch triển khai tiếp không ạ?
Ngày hỏi 20/12/2019

Lĩnh vực: Xây dựng
Công dân: Phan Văn Tuyến
T3k4 - Thanh Sơn - Uông Bí - Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Thành phố Uông Bí

    
Tệp đính kèm

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 6828
Đã truy cập: 19218856

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.