Câu hỏi:

Xin hỏi: Năm 2020 tỉnh Quảng Ninh có tổ chức kì thi tuyển viên chức cấp Tiểu học, THCS và THPT không ạ?
Ngày hỏi 08/03/2020

Lĩnh vực: Nội vụ
Công dân: Phạm Hải
Quảng Yên, Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ

Hàng năm, các cơ quan, đơn vị, địa phương trong tỉnh căn cứ số lượng người làm việc (chỉ tiêu biên chế viên chức) được cấp có thẩm quyền giao và nhu cầu của đơn vị báo cáo UBND tỉnh (qua Sở Nội vụ) để xem xét, quyết định việc tổ chức tuyển dụng viên chức theo quy định. Mặt khác, mọi thông tin có liên quan đến việc tuyển dụng viên chức đều được đăng thông báo công khai trên Cổng thông tin điện tử của tỉnh, Trang thông tin điện tử thành phần của Sở Nội vụ. Do vậy, độc giả có thể truy cập vào các địa chỉ trên nêu trên để cập nhật kịp thời các thông tin liên quan đến việc tuyển dụng viên chức cấp Tiểu học, THCS và THPT của tỉnh.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 8328
Đã truy cập: 17757581

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.