Câu hỏi:

Cho tôi hỏi, muốn xin cấp lại bằng cấp 3 thì cần làm những thủ tục gì?
Ngày hỏi 27/05/2020

Lĩnh vực: Lĩnh vực khác
Công dân: Vũ Thị Trang
Số nhà11/236, Trần Phú, Cẩm Phả, Quảng Ninh.

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo

Chị có thể đến Trung tâm hành chính công tỉnh, tại Phường Hồng Hà, thành phố Hạ Long hoặc thực hiện qua dịch vụ công trực tuyến (có thể làm tại nhà) tại địa chỉ http://dichvucong.quangninh.gov.vn


Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 27771
Đã truy cập: 25258869

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.