Câu hỏi:

Tôi ra trường năm 2018, đang du học tại Hàn Quốc, nhưng do dịch nên về nước. Tôi chuẩn bị sang lại Hàn Quốc nhưng tôi mất học bạ cũ giờ chỉ còn lại bản sao. Tôi muốn làm lại học bạ thì cần những gì?
Ngày hỏi 18/06/2020

Lĩnh vực: Nội vụ
Công dân: Ngô Thị Huyền
Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo

Hiện tại không có thủ tục hành chính chuẩn cho việc cấp lại học bạ đã bị mất. Bạn cần đến trường THPT đã cấp học bạ để liên hệ.


Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 16295
Đã truy cập: 25281640

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.