Câu hỏi:

Năm 2020 Quảng Nnh có tổ chức thi tuyển viên chức giáo dục nữa không?
Ngày hỏi 12/07/2020

Lĩnh vực: Nội vụ
Công dân: Phạm Thị Mai Hương
Thôn Ninh Hải, xã Minh Châu, huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ

Hiện nay, tỉnh Quảng Ninh đang triển khai Kế hoạch tuyển dụng viên chức vào làm việc tại các đơn vị sự nghiệp công lập tỉnh Quảng Ninh năm 2019 (đang đề nghị thí sinh trúng tuyển hoàn thiện hồ sơ đề nghị tuyển dụng viên chức). Do vậy, sau khi hoàn thành Kế hoạch tuyển dụng viên chức năm 2019, căn cứ chỉ tiêu số lượng người làm việc chưa sử dụng và nhu cầu tuyển dụng viên chức của các cơ quan, đơn vị, địa phương trong tỉnh, tỉnh Quảng Ninh sẽ xem xét, quyết định về việc tổ chức tuyển dụng viên chức năm 2020.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 16564
Đã truy cập: 21013830

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.