Câu hỏi:

Tôi làm mất học bạ THPT, Quý cơ quan cho tôi hỏi các bước và thủ tục để được cấp lại học bạ THPT như thế nào?
Ngày hỏi 23/07/2020

Lĩnh vực: Tư pháp
Công dân: Lương Duy
Thôn Chợ, Thống Nhất, Hạ Long, Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Giáo dục và Đào tạo

Bạn cần đến Trường THPT đã cấp học bạ để xin cấp lại, Quy trình tham khảo trên Hướng dẫn gửi kè


Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Thống kê truy cập
Hôm nay: 30180
Đã truy cập: 33104016

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.