Câu hỏi:

Chúng tôi ở Khu Cẩm Hồng, phường Phương Nam, TP Uông Bí được trưởng khu lập danh sách hỗ trợ do dịch Covid-19. Quý cơ quan cho tôi hỏi, khi nào tôi và những hộ trong khu được nhận hỗ trợ? Trân trọng cảm ơn!
Ngày hỏi 01/08/2020

Lĩnh vực: Văn hóa, xã hội
Công dân: Nguyễn Thị Hoa
Khu Cẩm Hồng, phường Phương Nam, TP Uông Bí, Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Lao động - Thương binh và Xã hội

UBND phường Phương Nam, thành phố Uông Bí cho biết: Tính đến hết ngày 30/6/2020, UBND phường vẫn chưa nhận được hồ sơ đề nghị hưởng trợ cấp Covid-19 của công dân có tên Nguyễn Thị Hoa như phản ánh. Đề nghị bà Nguyễn Thị Hoa tự kiểm tra và trao đổi trực tiếp với Trưởng khu Cẩm Hồng, phường Phương Nam, thành phố Uông Bí. Nếu cần tìm hiểu thông tin cụ thể hơn, đề nghị bà Nguyễn Thị Hoa liên hệ trực tiếp với UBND phường Phương Nam, thành phố Uông Bí qua số điện thoại 0203.3854214 để được giải đáp.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 4435
Đã truy cập: 20975577

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.