Câu hỏi:

Năm 2020, tỉnh Quảng Ninh có chỉ tiêu tiếp nhận viên chức (giáo viên) về Quảng Ninh công tác không? Đối tượng và tiêu chuẩn như thế nào? Trận trọng cảm ơn!
Ngày hỏi 12/08/2020

Lĩnh vực: Nội vụ
Công dân: Đỗ Văn Tiến
Huyện Hải Hà, tỉnh Quảng Ninh

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Nội vụ

Việc tiếp nhận viên chức giáo viên phải căn cứ vào nhu cầu công việc, vị trí việc làm, tiêu chuẩn chức danh nghề nghiệp và biên chế viên chức chưa sử dụng của đơn vị. Do vậy, để được biết thêm thông tin liên quan đến nhu cầu tiếp nhận viên chức (giáo viên) của các cơ sở giáo dục công lập trên địa bàn tỉnh, đề nghị độc giả liên hệ với Sở Giáo dục và Đào tạo hoặc Ủy ban nhân dân các huyện, thị xã, thành phố trên địa tỉnh Quảng Ninh.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 3761
Đã truy cập: 22692073

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.