Câu hỏi:

Tôi là nguyễn văn trung, Ngày 30/12/2020 tôi đã đăng nội dung hỏi sở tư pháp về " hồ sơ lý lịch tư pháp mà tôi đã gửi đi". Tuy nhiên đến nay tôi đã có câu trả lời về nội dung này. Đề nghị bộ phận quản trị cổng thông tin điện tử giúp tôi gỡ bỏ ý kiến tôi đã hỏi và bài đăng này. Tôi xin cảm ơn
Ngày hỏi 05/01/2021

Lĩnh vực: Tư pháp
Công dân: Nguyễn văn trung
Thôn 7 Hạ Long, Vân Đồn, QN

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Tư pháp

Sở Tư pháp đã nhận được thông tin của ông Nguyễn Văn Trung./.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Câu hỏi khảo sát

Theo bạn nội dung cung cấp trên cổng thông tin điện tử như thế nào?


Thống kê truy cập
Hôm nay: 5286
Đã truy cập: 26888112

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.