Câu hỏi:

Tôi thấy Quảng Ninh đang khởi công công trình nhà ở xã hội được xây dựng tại đồi ngân hàng , thành phố Hạ Long . Tôi đang có nhu cầu đăng ký mua thì đã đăng ký được chưa ? Và nộp hồ sơ tại đâu . Xin trân trọng cảm ơn !
Ngày hỏi 05/11/2022

Lĩnh vực: Xây dựng
Công dân: Hồ Phương
Hồng Hải , Hạ Long

Trả lời:

Đơn vị trả lời: Sở Xây dựng

Ngày 29/8/2022, Sở Xây dựng đã có Thông báo số 3278/TB-SXD "Thông tin và hướng dẫn một số nội dung về Dự án Khu nhà ở xã hội thuộc khu dân cư đồi Ngân hàng, phường Hồng Hải và phường Cao Thắng, TP Hạ Long". Trong đó có hướng dẫn trình tự, thủ tục bán, cho thuê, cho thuê mua nhà ở xã hội.
Chi tiết theo file đính kèm./.

Tìm kiếm câu hỏi - theo chuyên mục - từ khóa

Danh sách câu hỏi
Bản đồ

Lịch công tác trống

Tin tiêu điểm
Website liên kết
Thống kê truy cập
Hôm nay: 11609
Đã truy cập: 61688363

© Cổng thông tin điện tử tỉnh Quảng Ninh

Giấy phép xuất bản: số 53/GP-TTĐT ngày 27/05/2015 - Cục Phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử - Bộ Thông tin và Truyền thông.

- Cơ quan chủ quản: Ủy ban Nhân dân tỉnh Quảng Ninh.

- Cơ quan quản lý nhà nước và thường trực kỹ thuật: Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung trang chủ: Trung tâm Truyền thông tỉnh.

- Quản lý nội dung các Cổng thành phần: Thủ trưởng các cơ quan, tổ chức. 

Ghi rõ nguồn "Quảng Ninh Portal" khi phát hành lại thông tin từ  Website này.